Giảm 18%
Tên sản phẩm: Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B
  • Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km
  • ruyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang
  • Kết nối cổng mạng: RJ45
  • Cổng quang kết nối: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi
  • Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

 

Đọc thêm

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

SKU: 14489
Flash Sale
Còn lại: 9
Giá niêm yết: 550.000 đ
Giá bán:
450.000 đ
Tình trạng: còn hàng
Bảo hành: 1 năm

còn 9 hàng

Gọi ngay
Nhắn tin
Mua ngay
Chọn số lượng
Mua ngay
Chương trình khuyến mãi
Chế độ bảo hành

Bảo hành chính hãng

  • 1 đổi 1, 30 ngày
  • Bảo hành 18 tháng
  • Áp dụng từ 12/12/2018
Sửa chữa bảo hành theo chính sách hiện hành của hãng sản xuất
Xem chi tiết
Hỗ trợ trực tuyến
Mua hàng online - Báo giá sỉ
0888 1983 39
Lắp đặt Net - Hi End
094 22 888 94
Khảo sát lắp đặt Camera
091 58 12456
Hàng cũ - Thanh lý nét
098 99 12456
Thiết kế Website - Soft
0931 812 456
Báo hỏng - Bảo Hành
0901 382 608
Cấu hình chi tiết
Thương hiệu
Loại sản phẩm
Tốc độ
Màu sắc
Tình trạng

Thông tin chi tiết

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

– Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

–Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

– Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

Cấu hình chi tiết
Thương hiệu
Loại sản phẩm
Tốc độ
Màu sắc
Tình trạng