Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

Thông số sản phẩm
  • Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km
  • ruyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang
  • Kết nối cổng mạng: RJ45
  • Cổng quang kết nối: SC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi
  • Loại tín hiệu: Single-Mode
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
 
Bảo hành:

còn 8 hàng

Giá thị trường: 550.000 đ
Giá khuyến mãi: 450.000 đ (Tiết kiệm 100.000 đ) (Giá đã bao gồm VAT)
Giới thiệu sản phẩm

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

Chuyển đổi Quang-Điện Media Converter WINTOP YT-8110SB-11-20B

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

– Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

–Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

– Kết nối cổng mạng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang'.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

– Loại tín hiệu: Single-Mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

– Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng